Rudi kwenye huduma
Usajili wa TIN na Masasisho
Pata Namba ya Utambulisho wa Mlipakodi (TIN) au isasishwe TRA, kwa watu binafsi na kampuni.
TIN inahitajika kabla ya kufungua akaunti ya benki ya biashara, kuomba zabuni au kuwasilisha marejesho yoyote. Tunaandaa na kuwasilisha maombi TRA kwa watu binafsi, wafanyabiashara binafsi na kampuni.
Pia tunarekebisha na kusasisha taarifa zilizopo — mabadiliko ya anwani, mabadiliko ya shughuli za biashara, kuongeza tawi, au kuamsha TIN iliyolala.
- Maombi ya TIN ya mtu binafsi na kampuni
- Masasisho ya anwani na shughuli za biashara
- Usajili wa matawi
- Kuamsha taarifa zilizolala